

**MTWARA PASTORAL EDUCATION FUND
(MPEF)**

Contacts:

Tel: +255 23 2334482

Email: info@mpef.or.tz



Postal address:

P. O. Box 313

MTWARA

TANZANIA

MPEF/Cord/BOT/04

1/06/2022

**YAH: TAARIFA YA KUWAJULISHA WANAFUNZI WOTE WALIOOMBA
UFATHILI.**

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu. UONGOZI WA MFUKO WA KICHUNGAJI WA ELIMU MTWARA UNAWATAARIFU WANAFUNZI WOTE KUWA DIRISHA LA MAOMBI YA CHUO LIMEFUNGULIWA KWA WALE WALIOOMBA UFADHILI KWA ELIMU YA ASTASHAHADA NA STASHAHADA WAWAZE KUOMBA CHUO CHA STELLA MARIS MTWARA KWA LINK: www.stemmuco.ac.tz. Na maombi hayo yanahusishwa na malipo ya shilingi 20000.

UKIPATA UJUMBE HUU MTAARIFU NA MWINGINE.

ASANTE.